| Mức độ bảo vệ cháy | Một lớp học |
|---|---|
| Trọng lượng | 100kg-500kg |
| Bình chữa cháy | Máy dập lửa tự động FM200 hfc-227ea |
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |
| Gói vận chuyển | Hộp gỗ dán bên ngoài hoặc vỏ gỗ |
|---|---|
| vùng phủ sóng | Đám cháy loại A, B và C |
| Áp lực | 2,5Mpa |
| thời gian phun | ≤10 giây |
| Kiểm tra áp suất | 15MPa |
|---|---|
| Cài đặt | Trong nhà |
| Chức năng | Chữa cháy |
| Ứng dụng | A, B, C |
| Hệ thống phát hiện | Máy phát hiện nhiệt và khói |
|---|---|
| Dung tích xi lanh | QMH15/90 QMH15/80 QMH15/70 |
| Áp suất làm việc tối thiểu | 15MPa |
| Phương pháp dập tắt | Phản ứng hóa học |
| Không dẫn điện | Vâng |
|---|---|
| Thích hợp cho đám cháy loại A, B, C | Vâng |
| không ăn mòn | Vâng |
| Phương thức kích hoạt | Nhiệt hoặc thủ công |
| Áp lực làm việc | 15 thanh/20 thanh |
|---|---|
| vật liệu xi lanh | thép |
| Thời gian giải phóng | Dưới 60 giây |
| Phương pháp chữa cháy | Hỗn hợp khí trơ gồm nitơ, argon và cacbon dioxit |
| Dung tích xi lanh | 70L, 80L, 82L, 90L |
|---|---|
| Phương pháp dập tắt | Phản ứng hóa học |
| Phạm vi nhiệt độ | 0°C đến 50°C |
| Thương hiệu | Dung Nham |
| Ánh sáng cao | Hệ thống chữa cháy tự động 100L |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 2,5Mpa |
| Phương pháp kích hoạt tủ | Van điện điện |
| màu in | bạc (tủ), đỏ (xi lanh) |