| Khóa tủ | Khóa phím |
|---|---|
| áp suất làm đầy | 2,5Mpa, |
| Phạm vi nhiệt độ của tủ | 0°C đến 50°C |
| Thuốc dập lửa | fm200 |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất trên 10 năm |
| Loại khí | fm200 |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 2,5Mpa |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Tiêu chuẩn kiểm tra | GB25972-2010 |
| Vật liệu | hệ thống chữa cháy fm200 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0℃-50℃ |
|---|---|
| Chức năng | Chữa cháy |
| Thời gian giải phóng | 10 giây |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Dung tích xi lanh | 70L、90L、100L、120L、150L、180L |
| Ánh sáng cao | Hệ thống chữa cháy tự động 100L |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 2,5Mpa |
| Phương pháp kích hoạt tủ | Van điện điện |
| màu in | bạc (tủ), đỏ (xi lanh) |
| Phạm vi nhiệt độ | 0℃ đến +50℃ |
| Kích thước tủ | Thay đổi tùy theo kích thước tủ |
|---|---|
| nguồn điện hệ thống | AC 220V DC 24V 1A |
| truyền động | Tự động hoặc thủ công |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Áp lực làm việc | 2,5Mpa |
| Loại | Hệ thống chữa cháy khí |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0℃-50℃ |
| Độ ẩm tương đối | ≤97% |
| Dung tích xi lanh | 70L, 90L, 120L, 150L, 180L |
| Áp suất định mức | 5,6MPa 4,2MPa |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| Thương hiệu | Dung Nham |
| Đại lý | Hệ thống dập lửa FM200 |
| Độ bền | Cao |
| Lái xe áp suất thiết bị | 6.0Mpa(20℃) |
| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0~50℃ |
| Mô hình | Hệ thống dòng chảy piston |
| công suất xi lanh | 70L,90L,100L,120L,150L,180L |
| Ổ đĩa áp suất thiết bị | 6.0Mpa(20℃) |
| Loại | Kiểu tủ hoặc kiểu ống, treo |
|---|---|
| tên | FM200 Hệ thống theo dõi cháy tự động để dập tắt cháy |
| Màu sắc | Màu đỏ hoặc theo yêu cầu của bạn |
| nguồn điện hệ thống | DC24V 1.5A |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |
| Loại | Hệ thống phòng cháy |
|---|---|
| màu in | bạc (tủ), đỏ (xi lanh) |
| Cấu trúc | không có đường ống |
| Ứng dụng | Trong nhà |
| Thời gian chữa cháy | 10 giây |