| mẫu tủ | tủ đơn |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | 0~50℃ |
| Nhóm | fm200 |
| Khối lượng chung | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| Bình chữa cháy | Hệ thống chữa cháy FM200 HFC227ea |
| Màu sắc | Màu đỏ và trắng ngà hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Hệ thống chữa cháy bằng khí FM200, hệ thống chữa cháy, hệ thống FM200 |
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| Sử dụng | hệ thống cứu hỏa, chữa cháy bằng khí, hệ thống chữa cháy |
| áp suất làm đầy | 4,2MPa, 5,3MPa |
| Áp lực làm việc | 4.2MPa / 5.6MPa |
|---|---|
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất trên 10 năm |
| Loại | Hệ thống phòng cháy |
| nhiệt độ | 0-50°C |
| Điểm | fm200 |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Hệ thống phòng cháy |
| Cấu trúc | Dễ dàng |
| Đại lý | heptafluoropropane |
| Độ tin cậy | 99.99% |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0℃~50℃ |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | xi lanh thép |
| Bình chữa cháy xách tay | Máy chữa cháy bằng khí FM200 |
| Đại lý | heptafluoropropane |
| thời gian phun | ≤10 giây |
| Khối lượng bảo vệ hệ thống | Vùng đơn tối đa M³ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| áp suất lưu trữ | 4.2/5.6Mpa |
| Dung tích xi lanh | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| thời gian phun | ≤10 giây |
| phương tiện lưu trữ | FM200, Hfc-227ea |
|---|---|
| Sử dụng | PCCC |
| Ánh sáng cao | Bình chữa cháy xi lanh fm200 |
| Thời gian phun tối đa của hệ thống | 10S |
| Loại vòi phun | Xịt nước |
| Màu sắc | Màu đỏ và trắng ngà hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Hệ thống chữa cháy bằng khí FM200, hệ thống chữa cháy, hệ thống FM200 |
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| Sử dụng | hệ thống cứu hỏa,Cháy,Cháy khí,hệ thống chữa cháy |
| áp suất làm đầy | 4,2MPa, 5,6MPa |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa/5.6Mpa |
|---|---|
| Phương thức kích hoạt | điện hoặc bằng tay |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Cài đặt | Trong nhà |
| Đại lý | fm200 |
| Đại lý | Hfc-227ea (FM200) |
|---|---|
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |
| Thời gian chữa cháy | 10 giây |
| Ánh sáng cao | Hệ thống nén khí 120L FM200 |
| Cấu trúc | không có đường ống |