| Ổ đĩa áp suất thiết bị | 6.0Mpa(20℃) |
|---|---|
| Thời gian giải phóng | 10 giây |
| Thương hiệu | Dung Nham |
| Áp lực làm việc | 4,2 thanh, 5,6 thanh |
| Ứng dụng | Hệ thống phòng cháy |
| Loại | Hệ thống phòng cháy |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0℃ đến +50℃ |
| Sử dụng | Tử lửa bằng khí |
| truyền động | Tự động hoặc thủ công |
| Ứng dụng | Trong nhà |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0℃~50℃ |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | xi lanh thép |
| Bình chữa cháy xách tay | Máy chữa cháy bằng khí FM200 |
| Đại lý | heptafluoropropane |
| thời gian phun | ≤10 giây |
| Trám ngứa | 2,5Mpa |
|---|---|
| xi lanh màu | Màu đỏ |
| Hệ thống phát hiện | Máy phát hiện nhiệt và khói |
| Cài đặt | Trong nhà |
| Điểm | Hệ thống khí fm200 |
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |
|---|---|
| Tiêu chuẩn kiểm tra | GB25972-2010 |
| Sử dụng | Tử lửa bằng khí |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50°C |
| Hình dạng | Vòng / vuông / hình chữ nhật / vv |
| Khóa tủ | Khóa phím |
|---|---|
| áp suất làm đầy | 2,5Mpa, |
| Phạm vi nhiệt độ của tủ | 0°C đến 50°C |
| Thuốc dập lửa | fm200 |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất trên 10 năm |
| Công suất | 40L, 70L, 100L,120150L, 180L |
|---|---|
| thời gian phun | ≤10 giây |
| Kích thước tủ | Có thể tùy chỉnh |
| nguồn điện hệ thống | DC 24V, 1.5A |
| Loại đại lý | fm200 |
| Thời gian giải phóng | 10 giây |
|---|---|
| Ổ đĩa áp suất thiết bị | 6.0Mpa(20℃) |
| Áp lực làm việc | 5,6 thanh / 4,2 thanh |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0~50℃ |
| An toàn | Cao |
| truyền động | Tự động hoặc thủ công |
|---|---|
| Sử dụng | Tử lửa bằng khí |
| Đại lý | fm200 |
| nhiệt độ lưu trữ | 0°C đến 50°C |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| chiều cao xả | 2-4 M |
|---|---|
| Hệ thống phát hiện | Máy phát hiện nhiệt và khói |
| mật độ làm đầy | ≤950kg/m3 |
| Thích hợp cho | Thiết bị điện tử nhạy cảm và tài sản có giá trị |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |