| Màu sắc | Màu đỏ |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0~50℃ |
| Mô hình | Hệ thống dòng chảy piston |
| công suất xi lanh | 70L,90L,100L,120L,150L,180L |
| Ổ đĩa áp suất thiết bị | 6.0Mpa(20℃) |
| Đại lý | Hệ thống dập lửa FM200 |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| Loại | Dòng chảy của piston |
| Độ bền | Cao |
| công suất xi lanh | 70L,90L,100L,120L,150L,180L |
| Thời gian giải phóng | 10 giây |
|---|---|
| áp suất làm đầy | 5,6 MPa, 4,2 MPa |
| Phương thức kích hoạt | điện/khí nén |
| Loại sản phẩm | Hệ thống phòng cháy |
| An toàn | Cao |
| Loại | Hệ thống chữa cháy khí |
|---|---|
| độ hòa tan trong nước | không đáng kể |
| mùi | không mùi |
| công thức hóa học | Heptafluoropropan (HFC-227ea) |
| Màu sắc | không màu |
| Đại lý | Hfc-227ea (FM200) |
|---|---|
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |
| Thời gian chữa cháy | 10 giây |
| Ánh sáng cao | Hệ thống nén khí 120L FM200 |
| Cấu trúc | không có đường ống |
| Màu sắc | Màu đỏ và trắng ngà hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Hệ thống chữa cháy bằng khí FM200, hệ thống chữa cháy, hệ thống FM200 |
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| Sử dụng | hệ thống cứu hỏa, chữa cháy bằng khí, hệ thống chữa cháy |
| áp suất làm đầy | 4,2MPa, 5,3MPa |
| Màu sắc | Màu đỏ và trắng ngà hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Hệ thống dập lửa khí fm200 |
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| áp suất làm đầy | 4,2MPa, 5,6MPa |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0℃-50℃ |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Hệ thống phòng cháy |
| Cấu trúc | Dễ dàng |
| Đại lý | heptafluoropropane |
| Độ tin cậy | 99.99% |
| Ứng dụng | B,Chữa cháy,Cứu hộ khẩn cấp,Hệ thống chữa cháy,Hệ thống cứu hỏa,Hệ thống chữa cháy loại C |
|---|---|
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50 độ |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất trên 10 năm |
| Sự sẵn lòng của đại lý | Có thể đàm phán |
| Nhiệt độ kích hoạt | 175°F |
|---|---|
| Loại | Dòng chảy của piston |
| An toàn | Cao |
| Ổ đĩa áp suất thiết bị | 6.0Mpa(20℃) |
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |