| truyền động | Cảm biến điện hoặc nhiệt độ |
|---|---|
| Đặc điểm | Chiều cao có thể điều chỉnh, lắp đặt dễ dàng, bền bỉ |
| áp suất làm đầy | 1,6MPa |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~50℃ |
| Loại sản phẩm | Hệ thống treo |
| Nhiệt độ hoạt động | 0~50℃ |
|---|---|
| khối lượng xi lanh | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| áp suất lưu trữ | 2,5Mpa |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất trên 10 năm |
| kích thước tủ | 1200mm x 800mm x 2000mm |
| truyền động | Bắt đầu tự động hoặc thủ công |
|---|---|
| Trám ngứa | 4.2MPa / 5.6MPa |
| Thời gian kích hoạt | ≤10 giây |
| Độ tin cậy | 99.99% |
| vùng phủ sóng | Đám cháy loại A, B và C |
| khối lượng xi lanh | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể | xi lanh thép |
| thời gian phun | ≤10 giây |
| Nhiệt độ hoạt động | 0℃-50℃ |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất trên 10 năm |
| Sự vật | Ngọn lửa hạng A, B, C, E |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0℃~50℃ |
| Phương pháp dập lửa | Hoàn toàn dập tắt lũ lụt |
| Mật độ thiết kế tối thiểu | 1,0 Kg/m3 |
| Độ tin cậy | 99.99% |
| Mức độ bảo vệ cháy | Một lớp học |
|---|---|
| Trọng lượng | 100kg-500kg |
| Bình chữa cháy | Máy dập lửa tự động FM200 hfc-227ea |
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |
| Tiêu chuẩn kiểm tra | GB25972-2010 |
| sức mạnh làm việc | Điện áp một chiều 24V 1,5A |
|---|---|
| Phương thức kích hoạt | Tự động hoặc thủ công |
| Tiêu chuẩn kiểm tra | GB25972-2010 |
| Hệ thống phát hiện | Máy phát hiện nhiệt và khói |
| nhiệt độ lưu trữ | -10°C đến 50°C |
| áp suất lưu trữ | 2,5Mpa |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Châu, Quảng Đông, Trung Quốc |
| Loại cửa tủ | đơn đôi |
| Tính năng | Khí sạch và thân thiện với môi trường |
| mẫu tủ | tủ đôi |
| Dung tích xi lanh | 70L,90L,100L,120L,150L,180L |
|---|---|
| Chứng nhận ống | FM đã được phê duyệt |
| truyền động | Tự động hoặc thủ công |
| thời gian phun | ≤10 giây |
| Màu ống | Màu đỏ |
| Thích hợp cho | gắn trần |
|---|---|
| thời gian phun | ≤8 giây |
| Độ cao của thiết bị | 2-3m |
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| truyền động | điện |