| khối lượng xi lanh | 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
|---|---|
| Thời gian kích hoạt | 10 giây |
| Độ tin cậy | 99.99% |
| Vật liệu chứa chai | Bình khí hàn thép HP345 |
| Vật liệu | Xi lanh, sắt không gỉ |
| Chế độ bắt đầu | Khởi động bằng tay và điện từ |
|---|---|
| áp suất làm đầy | 4.2MPa / 5.6MPa |
| Đại lý | Hfc-227ea |
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |
| Kích thước | Nhỏ/Trung bình/Lớn/v.v. |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Ứng dụng | Trong nhà |
| loại tủ | Cửa đơn |
| Tính năng | Khí sạch và thân thiện với môi trường |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 5,6Mpa |
| Phương pháp dập tắt | Phản ứng hóa học |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0℃-50℃ |
| Chế độ bắt đầu | Khởi động bằng tay và điện từ |
| Độ tinh khiết | 990,9% |
|---|---|
| Ứng dụng | Hệ thống chữa cháy, Nó chủ yếu được sử dụng cho hệ thống dập tắt lũ lụt toàn bộ |
| Tên khác | HFC-227EA,Trifluoromethane Fluoroform ((HFC-227ea) |
| Sự xuất hiện | Không màu, không mùi và không màu, Không đục, Không màu & Không mùi |
| tên | Hỗn hợp gas lạnh R227ea, gas tinh khiết HFC-227ea chất lượng cao, gas chữa cháy HFC 227ea R227ea, hệ |
| Loại | Hệ thống chữa cháy khí |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0℃-50℃ |
| Độ ẩm tương đối | ≤97% |
| Dung tích xi lanh | 70L, 90L, 120L, 150L, 180L |
| Áp suất định mức | 5,6MPa 4,2MPa |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50 độ |
|---|---|
| tên | Tủ chữa cháy loại cho hệ thống chữa cháy FM200 |
| Áp lực làm việc | 2.5Mpa-4.2Mpa |
| quản lý vùng | Khu đơn |
| Thời gian giải phóng | 10 giây |
| Tên sản phẩm | Hệ thống chữa cháy fm200, ống phát hiện cháy 6mm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Công suất | 100L |
| áp suất làm đầy | 4.2Mpa |
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| tên | Tủ chữa cháy loại cho hệ thống chữa cháy FM200, OEM/ODM FM 200 hệ thống đường ống chữa cháy |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Áp suất khởi động | 2,5 |
| Mật độ lấp đầy tối đa | 1150kg/m3 |
| nguồn điện hệ thống | DC24V/1.5A |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
|---|---|
| truyền động | Bắt đầu tự động hoặc thủ công |
| Số lượng tủ | Đơn vị |
| Cấu trúc | không có đường ống |
| Bình chữa cháy | Hệ thống chữa cháy FM200 HFC227ea |