| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Chất liệu van | Đồng |
| đánh giá lửa | Cháy loại A, B, C, E |
| Dung tích xi lanh | 70L, 90L, 120L, 150L, 180L |
| Cấu trúc | đường ống |
|---|---|
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |
| áp suất lưu trữ | 5.6Mpa 4.2Mpa |
| khối lượng xi lanh | 70L, 90L, 120L, 150L, 180L |
| Nguồn năng lượng | Máy chữa cháy bằng khí |
| Tên sản phẩm | Hệ thống dập lửa khí fm200 |
|---|---|
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| áp suất làm đầy | 4,2MPa, 5,6MPa |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0℃-50℃ |
| Loại hệ thống | mạng lưới đường ống |
| Công suất | 70L, 90L, 120L, 150L, 180L |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ hoặc tùy chỉnh, hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Tên sản phẩm | Hệ thống dập lửa khí fm200 |
| áp suất làm đầy | 4,2/5,6 Mpa |
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
|---|---|
| Đại lý | Fm200(htc-227ea hoặc heptafluoropropane) |
| giảm áp lực | 5,0 ± 0,225Mpa |
| Loại sản phẩm | Hệ thống phòng cháy |
| khối lượng xi lanh | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Loại | Hệ thống chữa cháy khí |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 0℃-50℃ |
| thời gian phun | ≤10 giây |
| Cài đặt | Trong nhà |
| Màu sắc | Màu đỏ và trắng ngà hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Công suất | 70L, 80L, 82L, 90L |
| Loại | hệ thống chữa cháy |
| áp suất làm đầy | 15MPa, 20MPa |
| Điểm | Thiết kế hệ thống FM 200, hệ thống chữa cháy fm200 |
| Loại | Bình chữa cháy tự động |
|---|---|
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| nguồn điện hệ thống | AC 220V DC 24V 1.5A |
| Thời gian giải phóng nhân viên | 10 giây |
| Cấu trúc | đường ống |
| Khối lượng bảo vệ hệ thống | Vùng đơn tối đa M³ |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động | -10°C đến 50°C |
| áp suất lưu trữ | 4.2/5.6Mpa |
| Dung tích xi lanh | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| thời gian phun | ≤10 giây |
| Loại | Kiểu tủ hoặc kiểu ống, treo |
|---|---|
| tên | FM200 Hệ thống theo dõi cháy tự động để dập tắt cháy |
| Màu sắc | Màu đỏ hoặc theo yêu cầu của bạn |
| nguồn điện hệ thống | DC24V 1.5A |
| chi tiết đóng gói | hộp bên ngoài ván ép với túi bong bóng hoặc giấy |