| Màu sắc | Màu đỏ và trắng ngà hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Hệ thống chữa cháy bằng khí FM200, hệ thống chữa cháy, hệ thống FM200 |
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| Sử dụng | hệ thống cứu hỏa,Cháy,Cháy khí,hệ thống chữa cháy |
| áp suất làm đầy | 4,2MPa, 5,6MPa |
| Màu sắc | Màu đỏ và trắng ngà hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Hệ thống chữa cháy bằng khí FM200, hệ thống chữa cháy, hệ thống FM200 |
| áp suất làm đầy | 4.2MPa, 5.6MPa |
| Điểm | Hệ thống chữa cháy khí FM200 |
| công suất xi lanh | 40L~180L, Bạn có thể lựa chọn |
| Phạm vi khu vực được bảo vệ | Tỷ trọng: ≤800m² ; Thể tích: ≤3600m³ |
|---|---|
| Ứng dụng | A, B, C |
| Loại | Hệ thống chữa cháy khí |
| Tiêu chuẩn kiểm tra | GB25972-2010 |
| công suất xi lanh | 70L~180L |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
|---|---|
| Sử dụng | hệ thống cứu hỏa |
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất trên 10 năm |
| Nhiệt độ hoạt động | -10~50℃ |
| áp suất nitơ | 6,0 ± 1,0Mpa(20℃) |
| Áp lực làm việc | 4.2MPa / 5.6MPa |
|---|---|
| loại hình doanh nghiệp | Nhà sản xuất trên 10 năm |
| Loại | Hệ thống phòng cháy |
| nhiệt độ | 0-50°C |
| Điểm | fm200 |
| Nội dung đóng gói | 1 Hệ thống treo FM200 |
|---|---|
| Ứng dụng | Trong nhà |
| An toàn | Cao |
| Kích thước | Nhỏ/Trung bình/Lớn/v.v. |
| chiều dài có thể điều chỉnh | Vâng |
| Độ tin cậy | 99.99% |
|---|---|
| Vật liệu | Thép kẽm |
| Trám ngứa | 4.2Mpa/5.6Mpa |
| công suất xi lanh | 90/120/150/180L |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Hệ thống phát hiện | Máy báo cháy và khói |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Hộp gỗ dán bên ngoài hoặc vỏ gỗ |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Đại lý | FM200 (HFC-227ea) |
| truyền động | Bắt đầu tự động hoặc thủ công |
| áp suất lưu trữ | 4.2Mpa/5.6Mpa |
|---|---|
| Phương thức kích hoạt | điện hoặc bằng tay |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C đến 50°C |
| Cài đặt | Trong nhà |
| Đại lý | fm200 |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |
| áp suất lưu trữ | 5,6Mpa |
| Điểm | Hệ thống khí fm200 |
| Độ tin cậy | 99.99% |