| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
|---|---|
| Hệ thống phát hiện | Máy phát hiện nhiệt và khói |
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |
| Chế độ bắt đầu | Khởi động bằng tay và điện từ |
| Áp suất định mức | 2,5Mpa |
| Tên sản phẩm | hệ thống chữa cháy fm200 |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Công suất | 6L,10L,20L,30L |
| Thời gian giải phóng | ≤10 giây |
| Áp lực làm việc | 1,6mpa |
| Loại đại lý | Hfc-227ea |
|---|---|
| Loại | Hệ thống chữa cháy khí |
| mùi | Mảnh dẻ |
| Nhiệt độ nguy hiểm | 316,9°F (158,3°C) |
| Ozone Depletion Potential | 0 |
| Loại khí | fm200 |
|---|---|
| áp suất lưu trữ | 2,5Mpa |
| Mô hình chữa cháy | Lũ lụt kèm theo |
| Tiêu chuẩn kiểm tra | GB25972-2010 |
| Vật liệu | hệ thống chữa cháy fm200 |
| Mức độ bảo vệ cháy | Một lớp học |
|---|---|
| áp suất làm đầy | 2,5Mpa, |
| Ánh sáng cao | Hệ thống dập lửa 40-180L Fm200 |
| Màu tủ | Màu đỏ |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại chất chống cháy | Đại lý sạch |
|---|---|
| độ hòa tan trong nước | không đáng kể |
| mùi | không mùi |
| Tên hóa học | 1,1,1,2,3,3,3-Heptafluoropropan |
| Ozone Depletion Potential | 0 |
| Vật liệu | Xi lanh, sắt không gỉ |
|---|---|
| Áp suất làm việc tối thiểu | 1,6MPa |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50 độ |
| thời gian phun | ≤10 giây |
| Loại | Hệ thống phòng cháy |
| Sức mạnh | DC24V/1.6A |
|---|---|
| Loại đại lý | fm200 |
| Cấu trúc | không có đường ống |
| màu in | bạc (tủ), đỏ (xi lanh) |
| Bảo hành | 1 năm |
| Loại | Hệ thống phòng cháy |
|---|---|
| màu in | bạc (tủ), đỏ (xi lanh) |
| Cấu trúc | không có đường ống |
| Ứng dụng | Trong nhà |
| Thời gian chữa cháy | 10 giây |
| Cửa tủ | Cửa đơn hoặc đôi |
|---|---|
| Sức mạnh | DC24V/1.5A |
| Bình chữa cháy | Hệ thống chữa cháy FM200 HFC227ea |
| Khối lượng chung | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| kích thước tủ | Có thể tùy chỉnh |